
                          Imetolewa na: Wizara ya Afya 
Kupitia Mpango wa Taifa wa Damu Salama.  Tovuti: www.nbts.tz 

@changiadamutz

Unaweza kuchangia damu kwenye kituo chochote cha 
damu salama kanda, vituo vya damu salama Mikoa na Wilaya. 

Kwa maelezo zaidi piga simu namba 071261200

  

KUCHANGIA DAMU KWA HIARI NI SEHEMU YA MAISHA YANGU

Huwa sisubiri 
kupigiwa simu

Ninajivunia kwa 
kuwa ninajali

Sitoi visingizio 
muda wa kuchangia

Siogopi kuchangia 
damu

Mwanaume anaweza kuchangia damu kila baada ya 
miezi 3 na mwanamke kila baada ya miezi 4


