Sisi ni wachangia damu makini, tunajali maisha yetu na
tunataka kuokoa Maisha ya wagonjwa pia

Usichangie damu kama;-
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1. Hauna afya 3. Kama una historia
EYE! matibabu ya umanjano
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4. kama umefanya 2. umechora tatuu Ll/g %l"'g; }.|.

upasuaji ndaniya ndani ya miezi 12
miezi 6 au miezi 12

kama umeongezewa

damu

6. Kama umeongezewa
damu ndani ya mwaka
mmoja

Unaweza kuchangia damu kwenye kituo chochote cha
damu salama kanda, vituo vya damu salama Mikoa na Wilaya.
Kwa maelezo zaidi piga simu namba 0739 613 000

Imetolewa na: Wizara ya Afya
Kupitia Mpango wa Taifa wa Damu Salama. Tovuti: www.nbts.tz
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