DHAMIRA

Kuwa laasisi pekee Nchini katika kuhakikisha upatikanayi
wa damu salama na mazao ya damu Rwa ajili ya

wahitaji wa damu ambayo ina viwango vya Ritaifa na
kimataifa

DIRA

Kubhakikisha upatikanaji wa damu salama ya kutosha ili
kuokoa maisha ya wabhitaji 1anzania

MAADILI

O

O

O

Kutoa huduma kwa ubora wa hali ya juu
Kutunza taarifa na kumbukumbu kwa usiri
Kuwa tayari kukabiliana na maafa na Dharura
Kufanya kazi kwa kumlenga mteja
Uadilifu

Kufanya kazi kama timu
Uwayibikayi na ari ya kazi
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